.< A15 - Đống Đa - 08/11 >.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.< A15 - Đống Đa - 08/11 >.

♥ Mãi bên nhau như anh em cùng một nhà ♥

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew

Go down 
Tác giảThông điệp
Nấm

Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew Empty
Bài gửiTiêu đề: Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew   Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew I_icon_minitimeSat May 29, 2010 12:14 am

1. Chào bạn! Bạn có thể giới thiệu mình tới các b-boys và b-girls? (Tên thật, tuổi, ở đâu, tên nhóm ..v.v..)

Xin chào, Tên của tôi là Hong Sung Jin, thường gọi là B-Boy Pop thuộc Gambler Crew. Tôi 24 tuổi và tôi là một b-boy đã khoảng 10 năm nay ^^

2. Bạn bắt đầu nhảy khi nào và tại sao?

Anh trai của tôi, B-boy Noodle bắt đầu nhảy trước tôi một năm, tôi chịu ảnh hưởng của anh và các bạn của tôi trong trường vì thế nên tôi đã bắt đầu trở thành 1 b-boy.

3. Trước khi vào Gambler bạn có ở nhóm nào khác không?

Trước khi tôi gia nhập Gamblers, tôi trong một nhóm có 3 thành viên, đó là nhóm Soul Train cùng với anh trai của tôi và chúng tôi sử dụng nó để tham gia các cuộc thi vòng quanh Hàn Quốc.[img]Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew Poptw8.th[/img]

4. Gần đây bạn du lịch rất nhiều. Vậy các nước nào bạn thích nhất? Tại sao?

Mỗi lần tôi đi tới các nước khác nhau, tôi học được kinh nghiệm rất nhiều điều và tôi thích cảnh đẹp tại Mỹ.

Họ có một số lượng lớn các b-boy, rất nhiều người đã đi khắp nơi trên thế giới và đem tên tuổi của họ ra thế giới.

Tôi nghĩ, tôi đã học được nhiều điều về nhảy thông qua các trận battle với b-boy Mỹ, vì thế tôi nghĩ đó là lý do tại sao tôi thích nó.[img]Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew Pop1hand.th[/img]

5. Đã tham gia nhiều trận đấu cùng nhóm của bạn và chiến thắng, những trận nào bạn thích nhất?

Ngày 23 tháng 10 năm 2004 thông qua vòng loại, chúng tôi đã được chọn để đại diện cho đất nước chúng tôi trong trong giải BOTY thế giới tại Đức năm 2004 và khi họ công bố "người chiến thắng là: Gamblers Crew". Đó là một kỷ niệm đẹp nhất của tôi vì nó là một sự kiện lớn mà tôi được biết.

6. Giữa diễn bài và thi đấu, bạn thích cái nào hơn? Tại sao?

Tôi thích đấu hơn đi diễn, bởi vì trong khi đấu, bạn có thể (freestyle) điều khiển những di chuyển của bạn trên những bài nhạc mà người ta chơi.

7. Mục tiêu nào bạn muốn đạt được trong tương lai?

Tôi muốn tiếp tục nhảy và xem nó sẽ đi xa như thế nào, đó là mục tiêu của tôi. (Bắt đầu với nhảy và thành công với nhảy)

8. Những b-boy nào bạn thích đấu?

Nếu có những b-boy nào giống phong cách của tôi, tôi rất muốn đấu với họ.[img]Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew 208872127432fbd7ee13.th[/img]

9. Lịch tập của bạn như thế nào?

Tập mỗi ngày khoảng 5 tiếng (foundation, freeze move, powermove, practice on new techniques) (tạm dịch: nền tảng, kết thúc chiêu, power moves, tập chiêu mới ^^)

10. Bạn làm gì để dành thời gian cho gia đình và bạn bè khi mà bạn đang du lịch vòng quanh thế giới? Họ có phản đối việc bạn và anh bạn trở thành b-boy chuyên nghiệp không?

Nếu tôi muốn lập thời gian để dành cho gia đình và bạn bè, tôi sẽ cố gắng ngủ ít lại và dành thời gian cho họ.

Họ luôn bảo với tôi rằng tôi vẫn đang là một bboy tốt.

11. Có vẻ như bạn đang có nhiều thuận lợi về thời trang và nổi tiếng. Làm thế nào bạn có được điều thuận lợi đó? Mục tiêu của bạn về nó là gì?

Tôi tham gia thời trang và người mẫu, trong khi tôi đang là b-boy. Tôi muốn tạo ra một điểm nhấn riêng của tôi mà mà người khác không có, do đó mục tiêu của tôi là thực hiện cả hai trong khi nhảy.[img]Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew Popnew.th[/img]

[img]Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew Poppizza.th[/img]

[img]Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew Gamblerzmain.th[/img]

Phỏng vấn Bboy Pop Gamblerz Crew
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Trailer Bboy Blast(Gamblerz crew)
» Trailer Bboy King So 2009 (Gamblerz Crew)
» Trailer Bboy Eagle (Gambler crew ko fai la Gamblerz - Gambler co truoc Gamblerz gom nhung mem AL , Born , Darkness,Music,....nay da ra cac nhom khac va noi tieng dac biet la Born:D)
» Bboy Kill (Gamblerz) vs. Billy Boy (Pockemon)
» Gamblerz Crew diễn tại Việt Nam – 23/10/2009