.< A15 - Đống Đa - 08/11 >.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.< A15 - Đống Đa - 08/11 >.

♥ Mãi bên nhau như anh em cùng một nhà ♥

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::

Go down 
sonvl
QuangKing
Cole♥
7 posters
Tác giảThông điệp
Cole♥

Cole♥

::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: Empty
Bài gửiTiêu đề: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeSat May 23, 2009 3:06 pm

...Em thề vs cả nhà đây là sự thật 100% reality...em ko tin trên đời này có ma nhưng mah em đã chứng kiến từ đầu đến cuối...ngay tại căn nhà của em...cụ tỉ là con em gái 6 tuổi của em...
năm đấy nó 3 tuổi...có 1 hum mẹ em đưa nó xuống cơ wan bố em chơi...đường đến đấy phải wa 1 cánh đồng heo hút vắng vẻ...tất nhiên là ko có chuyện j xảy ra....nhưng đêm hum đấy cả xóm em bị đánh thức bởi tiếng khóc của con nhỏ...nó khóc rất to rất dữ dội dỗ mãi ko nín...lạ là nó cứ ngồi im trên giường ko chịu xuống và cứ trợn to mắt lên khóc trước sự bàng hoàng của em,dì và mẹ....mẹ em bắt đầu khóc vì sợ....mẹ mang 1 con dao lên và giơ giơ trc' mặt con em em và nói " đứa nào trêu con tao?"...nó cứ nhìn chằm chằm vào cái dao và nín bặt.... huýt sáo& ...sau đó vẫn tiếp tục khóc...
sau mẹ em định gọi điện bảo bố về...nó nghe thế nín luôn...Dì em bảo thoy nó nín rồi ko phải gọi bố nữa thế là nó lại gào lên....Mãi đến khi bố em về bế nó ra cửa rồi đốt vía cho nó, nó mới nín khóc hoàn toàn và ngoan ngoãn đi ngủ...thế là cả nhà bị 1 đêm mất ngủ....Sáng hum sau mọi người hỏi lại nó thì nó bảo ko bik..(??)...Em thề em còn ko dám lại gần nó lúc nó khóc...nó cứ trợn ngược mắt lên và chỉ tập trung nhìn vào 1 điểm mah khóc...mặt mũi đỏ gay...( chắc nó nhìn con ma..ghê vãi..!!!)....
Ko bik có đúng ko nhưng người ta bảo chỉ có tâm hồn trong sáng của trẻ con mới có thể nhìn thấy ma...
QuangKing
Admin
Admin
QuangKing

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeSat May 23, 2009 7:27 pm

Tớ cũng trong ság mà sao chả thấy ma bao h nhỉ :s
Chắc tại nhìn mình giốg ma rồi nên nó k dọa mìh cười lăn lộn
sonvl

sonvl

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeMon May 25, 2009 10:57 am

ngày xưa mình có thằng bạn thân,tên là quân xinh
2 thằng suốt ngày cãi nhau về chuyện ma quỷ
mình vía nặng chả bao giờ tin có ma
nó thì 1 mực bảo có ma
xong có đêm tự nhiên mơ thấy nó nhìn mình mặt buồn buồn : ông ơi có ma thật đấy
sáng hôm sau nghe tin nó đua xe chết rồi
kinh ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: Buon1
Meo Sieu Nhan

Meo Sieu Nhan

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeTue May 26, 2009 10:53 am

T sợ ma Sad T zất zất sợ ma khóc rồi nè khóc rồi nè sợ quá đi thôi Gê qá đa tạ
Phương:x

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeThu May 28, 2009 1:52 am

NHiều lúc sợ mà nhiều lúc lại k sợ cười lăn lộn . NHững lúc sợ cứ nghĩ đến h/a con Mèo nó ngồi dặn ỉa lại thấy buồn cười và hết sợ cười lăn lộn
Meo Sieu Nhan

Meo Sieu Nhan

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeTue Jun 02, 2009 2:56 pm

Kả ngày hqa bỵ anh chỵ em bạn bè zọa gần chụk chn. ma khóc rồi nè. Kuối kùg đ' ngủ đc. zời thỳ mưa, 3z~ ság kố gắg kan đảm l' t mới chạy từ fòg t xuốg tầg 1 nằm vs 3` khóc rồi nè khóc rồi nè khóc rồi nè. Nhà toàn tiếg độg kì lạ khóc rồi nè khóc rồi nè khóc rồi nè

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeTue Jun 02, 2009 3:47 pm

Sao m nhát thế hả Mèo đag đợi ai đó Ma thỳ ai mà k sợ cười lăn lộn) cười lăn lộn)))))))))))
BlueBerry

BlueBerry

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeWed Jun 03, 2009 1:40 pm

ak, đang ngồi một mình đọc topix này cứ phải quay lại đằng sau xem có j k... Từ bé tới h chưa bao h k sợ ma khóc rồi nè
pagy aka little bear

pagy aka little bear

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeWed Jun 03, 2009 8:36 pm

Co' that ma` o? que^ tao hoc. tro` cua? thim' tao ha(n? hoi di hoc. tu*` nha` thim' tao ve di qua nghia~ dia. xong buoi? de^m tu*. nhie^n chay. ra giu*a~ truo*ng` ma^m` non khoc' bo^' no' hoi? sao con ra da^y no' noi' 1 tu*` Ma lo lắng ghe vkl sau day' bo^' no' phai dung` cai' roi ji` i' qua^t' vao` ngu*o*i` no' no' mo*i' tinh? hoi? con` nho*' ji` ko bao? ko:-s:-s:-S
Meo Sieu Nhan

Meo Sieu Nhan

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeTue Jun 09, 2009 11:02 am

Thôi thôi gê qá khóc rồi nè. Tự nhiên đâm đầu vào chỗ này khóc rồi nè

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeFri Jun 12, 2009 4:48 pm

Có ma thật mà Laughing Bác t bảo thế cười lăn lộn
Meo Sieu Nhan

Meo Sieu Nhan

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitimeTue May 25, 2010 2:58 pm

chuyỆn đUa xE lÀ kiG nhẤt @@ Ôi mẶt b` b` ngỒi tG? tG. đỦ chẾt @@
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::   ::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney:: I_icon_minitime

::có ma ko, đừng nói ko khi chưa đọc xog topic ney::
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ko đọc tốt hơn:D:D:D
» Điều này con gái biết chưa ^ ^
» Đề nghị mở rộng topic và đăng kí làm mod